Jihar Neja Na Neman Kamfanin Dangote Don Binciken Man Fetur a Yankin Bida
Gwamnatin Jihar Neja ta bukaci Kamfanin Dangote da sauran masu zuba jari na ’yan kasuwa su shiga damar hako man...
Read moreGwamnatin Jihar Neja ta bukaci Kamfanin Dangote da sauran masu zuba jari na ’yan kasuwa su shiga damar hako man...
Read moreBy Bashir Bello, Abuja Jam’iyyar African Democratic Congress (ADC), reshen Jamiyar Zamfara wanda ya ƙunshi mambobin zartarwa na jiha, wakilan...
Read moreHukumar Kula da agajin Gaggawa ta Ƙasa (NEMA) a ranar Alhamis ta ilimantar da mazauna Jihar Kaduna tare da gudanar...
Read moreHukumar Kula da Gaggawa ta Ƙasa (NEMA) a ranar Litinin ta gudanar da taron haɗaka da masu ruwa da tsaki...
Read moreBayyanar da kayan aikin gona ga masu cin gajiyar shirin yayin da kamfanin Siminti na Dangote dake Gboko ya kaddamar...
Read moreƘungiyar yaƙin neman zaɓen Hon. Yusuf Ibrahim Zailani ta yi Allah wadai da yadda aka gudanar da zaɓen fidda gwanin...
Read moreEngr. Muhammed Awal Ibrahim Kwajaffa, ɗan takar Majalisar Wakilai na Mazaɓar Tarayya ta Hawul/Askira, ya yi kira ga ‘yan Nijeriya...
Read moreDarakta Janar na Ƙungiyar Ƙasuwanci, Masana’antu, Ma’adinai da Noma ta Jihar Neja (NCCIMA), Adamu Salihu, ya bayyana Kamfanin Dangote a...
Read moreTseren neman kujerar Majalisar Wakilai na Mazaɓar Tarayya ta Chanchaga ya ɗauki sabon salo bayan bayyana takaran Shehu Isah-Usman Dantata,...
Read moreDaga Bashir Bello, Abuja Fitowar Hajiya Amina Lawal Rafindadi a matsayin ‘yar takara a Gundumar Sanata ta Katsina ta Tsakiya...
Read more
© 2025 Kasuwancin Duniya - Wanda ya tsara AuspiceWeb.
© 2025 Kasuwancin Duniya - Wanda ya tsara AuspiceWeb.