“Sayen Wayoyin Hannu Na Zuwa Da Mummunar Matsala” — Abubakar Ubale
January 18, 2026
Engr. Muhammed Awal Ibrahim Kwajaffa, ɗan takar Majalisar Wakilai na Mazaɓar Tarayya ta Hawul/Askira, ya yi kira ga ‘yan Nijeriya...
Read moreDuba da yadda Jihar Zamfara take gaba, gaba cikin jihohin da suke fama da tsaro a jerin jihohin dake Nijeriya....
Read moreDaga hagu: Daraktan Sufuri na Rarrabawa, Obajana Hemant Rana (Col Rtd.); Babban Shugaban HSSE da Dorewar Muhalli na Dangote Industries...
Read moreGwamnatin Jihar Neja ta bukaci Kamfanin Dangote da sauran masu zuba jari na ’yan kasuwa su shiga damar hako man...
Read moreMahalarta a Rana ta musamman na Dangote a bikin kasuwancin Nasarawa (NASTEF )Wanda aka kammala Yan kwanakin nan Rukunin Kamfanonin...
Read moreShahararrun matan Najeriya biyu, Ngozi Okonjo-Iweala da Mo Abudu, sun sake shiga jerin sunayen mata 100 da mujallar Forbes ta...
Read moreDaga hagu: Daraktan Sufuri na Rarrabawa, Obajana Hemant Rana (Col Rtd.); Babban Shugaban HSSE da Dorewar Muhalli na Dangote Industries...
Read moreDuba da yadda Jihar Zamfara take gaba, gaba cikin jihohin da suke fama da tsaro a jerin jihohin dake Nijeriya....
Read moreGwamnatin Jihar Neja ta bukaci Kamfanin Dangote da sauran masu zuba jari na ’yan kasuwa su shiga damar hako man...
Read moreBy Bashir Bello, Abuja Jam’iyyar African Democratic Congress (ADC), reshen Jamiyar Zamfara wanda ya ƙunshi mambobin zartarwa na jiha, wakilan...
Read moreHukumar Kula da agajin Gaggawa ta Ƙasa (NEMA) a ranar Alhamis ta ilimantar da mazauna Jihar Kaduna tare da gudanar...
Read moreHukumar Kula da Gaggawa ta Ƙasa (NEMA) a ranar Litinin ta gudanar da taron haɗaka da masu ruwa da tsaki...
Read moreBayyanar da kayan aikin gona ga masu cin gajiyar shirin yayin da kamfanin Siminti na Dangote dake Gboko ya kaddamar...
Read moreƘungiyar yaƙin neman zaɓen Hon. Yusuf Ibrahim Zailani ta yi Allah wadai da yadda aka gudanar da zaɓen fidda gwanin...
Read moreEngr. Muhammed Awal Ibrahim Kwajaffa, ɗan takar Majalisar Wakilai na Mazaɓar Tarayya ta Hawul/Askira, ya yi kira ga ‘yan Nijeriya...
Read moreDarakta Janar na Ƙungiyar Ƙasuwanci, Masana’antu, Ma’adinai da Noma ta Jihar Neja (NCCIMA), Adamu Salihu, ya bayyana Kamfanin Dangote a...
Read more
© 2025 Kasuwancin Duniya - Wanda ya tsara AuspiceWeb.
© 2025 Kasuwancin Duniya - Wanda ya tsara AuspiceWeb.