Yayin da muke murnar Kirsimeti tare da shirin maraba da Sabuwar Shekara, muna mika godiyarmu ta musamman ga abokan hulɗarmu, kwastomomi, da masu bibiyarmu masu daraja bisa goyon baya da amincewar da kuka ba mu.
Goyon bayanku ne ke ƙarfafa jajircewarmu wajen kawo sahihin labarai, zurfaffen bincike, da labarai masu tasiri daga Afirka da ma duniya baki ɗaya.
Muna roƙon Allah Ya sanya wannan lokacin bukukuwa ya zo muku da salama, farin ciki da bege, sannan Sabuwar Shekara ta zo da albarka, ci gaba da nasarori a gare mu gaba ɗaya.
Barka da Kirsimeti da Albarkacin Sabuwar Shekara.
— Ƙungiyar Enterprise News Global















