A yau, Farfesa Muhammad Sani Bello (Mainan Zazzau) ya tarbi mambobin ƙungiyar Hausa/Kirista daga Zone One a ofishinsa da ke M.T.D, Sabon Gari Zaria.
Taron ya mayar da hankali kan tattaunawa mai ma’ana game da makomar jam’iyyar ADC a Zone One da kuma fadin Jihar Kaduna baki ɗaya. An tattauna muhimman batutuwa da suka shafi ci gaban jam’iyya, haɗin kai, da kuma jagorancin jam’iyyar a fili, tare da burin tafiya gaba tare.
A lokacin taron, ƙungiyar ta bayyana cikakken goyon baya da amincewarta ga jagorancin Farfesa Muhammad Sani Bello, inda suka nuna aniyarsu ta yin aiki tare da shi domin ci gaban jam’iyya da al’umma.
Yanayin taron ya kasance mai kyau kuma cike da fata, yana nuna sabon shugabanci da aka gina bisa haɗin kai, shigar kowa, da ƙoƙarin haɗin gwiwa.
Lallai, an Fara sabuwar tafiya Insha Allah.





















